Latest News
TANGAZO KWA WATANZANIA WANAOISHI NCHINI OMAN
::-

KAMA MNAVYOFAHAMU MNAMO TAREHE 10 SEPTEMBA 2016 TANZANIA ILIKUMBWA NA JANGA LA TETEMEKO LA ARDHI AMBALO LILIATHIRI KWA KIWANGO KIKUBWA SANA MKOA WA KAGERA.

ILI KUONYESHA MSHIKAMANO WETU WA KUWAJALI WENZETU WALIOKUMBWA NA MAAFA HAYO, WIZARA YA MAMBO YA NJE IMETOA AGIZO KWA BALOZI ZETU NJE, KUWAHAMASISHA WATANZANIA WANAOISHI NJE YA NCHI (DIASPORA) KUCHANGIA KWA HALI NA MALI ILI KUTIMIZA LENGO LA KUWAWEZESHA WAHANGA HAO KURUDIA HALI YAO YA MAISHA YA KAWAIDA KAMA ILIVYOKUWA HAPO AWALI. MICHANGO HIYO IWASILISHWE KATIKA AKAUNTI RASMI YA KUCHANGIA IFUATAVYO:

          JINA LA AKAUNTI           :        KAMATI MAAFA KAGERA

          AKAUNTI NA                     :        0152225617300

          SWIFT CODE                     :        CORUtztz

          JINA LA BENKI                 :        CRDB BANK BUKOBA

 

KWA MADHUMUNI YA KUWEKA KUMBUKUMBU SAHIHI TAFADHALI WASILISHA UBALOZINI MAJINA YA WALIOCHANGIA PAMOJA NA JUMLA YA KIASI CHA MCHANGO KILICHOKUSANYWA ILI KIWASILISHWE WIZARA YA MAMBO YA NJE KWA UTAMBUZI.  ZOEZI HILI LITAKAMILIKA IFIKAPO TAREHE 30 SEPTEMBA 2016.

 

  TUNAWASHUKURU KWA USHIRIKIANO WENU

 

UBALOZI WA TANZANIA

MUSCAT – OMAN

 

18 SEPTEMBER 2016